8 พฤศจิกายน 2566
โรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนา นำโดยนายก้องเทพ ตุ้มทอง ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วยคณะครูโรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนา นำนักเรียนเข้าร่วมการแข่งขันศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 71 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ณ โรงเรียนภายในอำเภอสังขะ โดยการแข่งขันครั้งนี้ นักเรียนและครูผู้ฝึกซ้อมได้ทำเต็มที่อย่างที่สุดแล้ว ถึงแม้มีบางรายการที่ยังไม่ถึงฝัน แต่เราก็ไม่ย่อท้อต่อการแข่งขันในครั้งนี้ พวกเราจะนำไปพัฒนาตนเองละเตรียมความพร้อมในการแข่งขันสนามต่อไป
และขอขอบพระคุณ คณะกรรมการและผู้มีส่วนเกี่ยวข้องทุกท่านที่สละเวลาอันมีค่ามาร่วมให้กำลังใจและร่วมตัดสินการแข่งขันในวันนี้
ขอขอบคุณ ผู้บริหารและคณะครู โรงเรียนบ้านห้วยสิงห์ ที่ได้ให้ความอนุเคราะห์คณะกรรมการอำนวยการและขอขอบคุณ วิทยาลัยการอาชีพสังขะ ที่ให้ความอนุเคราะห์สถานที่ในการแข่งขันสาระ คอมพิวเตอร์ ในนามของโรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนา ขอขอบคุณอย่างสุดซึ้งมา ณ โอกาสนี้ด้วย
รูปภาพเพิ่มเติม https://drive.google.com/…/1KH2FWkSjHCjgne4s0kkao2dgKNZ…
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/400121889_342376884974030_4416764420764517849_n-1024x683.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/400036899_342376858307366_7781888580405672658_n-1024x683.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/369785055_342376854974033_2931404333781872986_n-1024x683.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/399966606_342377138307338_3734681067366525198_n-1024x768.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/400013048_342377228307329_6639213346715148947_n-1024x576.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/400058202_342377311640654_6932049546272630382_n-1024x768.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/400314100_342377424973976_5053666348682890487_n-1024x768.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/400414740_342376964974022_3207518188031248195_n-1024x683.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/400437024_342377028307349_6841733153807718457_n-1024x768.jpg)