![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2021/01/DSC_0440-1024x683.jpg)
18 มกราคม 2564 วันแรกของการเปิดเรียนแบบปกติหลังจากที่เชื้อไวรัสโควิด-19 ระบาดระลอก 2 โรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนาได้นำโจ๊กกึ่งสำเร็จรูปที่ได้รับทางมูลนิธิศุภนิมิตมามอบให้กับนักเรียนทุกคนได้รับประทานในช่วงเช้า ทางโรงเรียนขอขอบพระคุณมูลนิธิศุภนิมิตเป็นอย่างสูงที่ได้มอบโอกาส และสิ่งดีๆ ให้กับเด็กๆ ตลอดระยะเวลาที่ผ่านมา ภาพเพิ่มเติม