18 ตุลาคม 2566
โรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนา นำโดย นายก้องเทพ ตุ้มทอง ผู้อำนวยการโรงเรียน มอบหมายให้ คุณครูประชุม อุดหนุน คุณครูเจริญทรัพย์ บอกประโคน และคุณครูมงคล สมัญญา เข้าร่วมการประชุมโครงการฝึกอบรมหลักสูตร การเพิ่มประสิทธิภาพการปฏิบัติงานด้านการเงิน บัญชี และพัสดุระดับโรงเรียน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุรินทร์ เขต 3
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/393313235_330578879487164_6988021933699429420_n-1024x644.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/393015452_330579012820484_1697311363436997854_n-1024x768.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/393310190_330578942820491_8551669619800837861_n-1024x768.jpg)