15 สิงหาคม 2566
โรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนา นำโดยนายก้องเทพ ตุ้มทอง ผู้อำนวยการโรงเรียน และ นางสาวรัชฎาภรณ์ เอี่ยมสะอาด คุณครูประจำชั้นประถมศึกษาปีที่ 3 และศิษย์เก่าครูโครงการเพชรในตม รุ่นที่ 26 ได้มอบทุนที่ได้รับจากกองทุนเพื่อการศึกษาพลเอกอาทิตย์ กำลังเอก โดยคุณพรสรร กำลังเอกและครูโครงการเพชรในตม ให้กับเด็กหญิงสิรินดา อุ้มพิมาย นักเรียนระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
โรงเรียนขอขอบพระคุณไปยังกองทุน ฯ เป็นอย่างยิ่ง
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/366615013_296782189533500_5459328935850207784_n-1024x455.jpg)
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/366641640_296782239533495_2280030075174820775_n-1024x667.jpg)
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/366694783_296782342866818_5554555209117526805_n-1024x767.jpg)