19 พฤษภาคม 2566 ประชุมผู้ปกครองนักเรียนโรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนา นำโดยนายก้องเทพ ตุ้มทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนา ชี้แจงนโยบายในการจัดการเรียนการสอนต่าง ๆ ในการดำเนินงานภายในปีการศึกษา 2566 และได้พัฒนามาในปีการศึกษา2565 ความคืบหน้าในการจัดสร้างโดมจากผ้าป่าเพื่อการศึกษา แนะนำครูแต่ละสายชั้น พร้อมทั้งแจกค่าเครื่องแบบนักเรียนปีการศึกษา2566
ณ หอประชุมโรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนา
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/346998245_3441268699455856_6476629688829077408_n-1024x768.jpg)
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/347014886_586280906652905_7935035742556357982_n-1024x768.jpg)
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/347020469_197954479831146_5992999734198529559_n-1024x768.jpg)
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/347432116_1388733201904720_2087834021565956184_n-1024x768.jpg)
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/348247320_564153349070164_4155308645469725755_n.jpg)