เมื่อวันที่ 17 กรกฎาคม 2566
นายก้องเทพ ตุ้มทอง พร้อมด้วย นายธนาวุฒิ เกษแก้ว คุณครูประชุม อุดหนุน และ คณะกรรมการสถานศึกษาโรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนา ได้ดำเนินการจัดซื้อเหล็กโครงหลังคา เพื่อใช้ในการก่อสร้างโดมอเนกประสงค์ บริเวณหน้าเสาธงโรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนา
..ทางโรงเรียนขอขอบพระคุณทุกท่านที่ร่วมบริจาค ปัจจัยที่ทุกท่านได้นำมาบริจาคให้โรงเรียนนั้น ทางโรงเรียนจะนำไปใช้ให้เกิดประโยชน์กับนักเรียนอย่างถึงที่สุด..
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/361570999_282200704324982_930037914203474939_n-1024x768.jpg)
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/361645573_282200444325008_8653166106338087241_n-1024x768.jpg)
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/361648928_282200774324975_756027391541826718_n-1024x768.jpg)
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/361853262_282200547658331_7688493140887473120_n-768x1024.jpg)
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/361866968_282200494325003_2664356127713323882_n-768x1024.jpg)