เมื่อวันที่ 24 กันยายน 2566
โรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนา ได้มีข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาเข้าร่วมการกิจกรรมส่งเสริมและพัฒนาข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ด้วยกระบวนการ “การนิเทศวิถีใหม่ วิถีคุณภาพใช้พื้นที่เป็นฐาน ใช้นวัตกรรมในการขับเคลื่อน”
รูปภาพเพิ่มเติม https://drive.google.com/…/1DT-KmiE4GAEBai6D-aD8eXeBI…
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/382181920_317815774096808_2395409681618511909_n-1024x768.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/381466461_317815874096798_1845119465143106831_n-1024x768.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/383153419_317815714096814_8585468889666115620_n-1024x768.jpg)