21 กันยายน 2566
โรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนา นำโดยนายก้องเทพ ตุ้มทอง ผู้อำนวยการโรงเรียน ดำเนินการตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจนักเรียนในการสอบกลางปีของนักเรียนโรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนา
ขอให้นักเรียนทุกคนจงตั้งใจในการทำข้อสอบ เพื่อความภาคภูมิใจของผู้ปกครอง และเพื่อความภาคภูมิใจของตัวนักเรียนเอง
รูปภาพเพิ่มเติม https://drive.google.com/…/1dfkC0s6KfI…
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/380629196_316147317596987_6463765593171321352_n-1024x768.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/380656618_316147127597006_6751429312957351745_n-1024x768.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/381516704_316146970930355_6345391699619429673_n-1024x768.jpg)