โรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนา นำโดยนายก้องเทพ ตุ้มทอง ผู้อำนวยการโรงเรียน ร่วมกับเครือข่ายการจัดการศึกษาสังขะ 3 (ตาตุม-จารย์) นำโดยนายณรงค์ พูนเสงี่ยมศิลป์ ประธานเครือข่าย ฯ ร่วมศึกษาดูงานโครงการพัฒนาศักยภาพครูและบุคลากรทางการศึกษา ณ จังหวัดจันทบุรีและจังหวัดระยอง ระหว่างวันที่ 17 – 19 สิงหาคม 2566
![รูปภาพนี้มี Alt แอตทริบิวต์เป็นค่าว่าง ชื่อไฟล์คือ 366924748_298873162657736_1183411547569813857_n-1024x768.jpg](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/366924748_298873162657736_1183411547569813857_n-1024x768.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/366743735_298873185991067_8700805292970142955_n-1024x768.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/366924748_298873162657736_1183411547569813857_n-1024x768.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/366974730_298873332657719_2300166970460411125_n-1024x683.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/366998187_298873245991061_6891443694529156301_n-1024x768.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/367036681_298873339324385_1000441896788454385_n-1024x683.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/367040225_298873275991058_7710791424084373796_n-1024x683.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/367106709_298873305991055_3876171045703790440_n-1024x683.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/367139543_298873259324393_5407570516824541684_n-1024x768.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/368390087_298873369324382_6797643960021678653_n-1024x768.jpg)