โรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนา
ขอแสดงความยินดี กับข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ที่ได้รับรางวัลการประกวดห้องเรียนคุณภาพ เครือข่ายการจัดการศึกษาสังขะ 3 (ตาตุม – จารย์) ตามนโยบายการนิเทศวิถีใหม่ วิถีคุณภาพโดยใช้เครือข่ายเป็นฐานและใช้นวัตกรรมในการขับเคลื่อนประจำภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2566
ขอให้รักษาคุณงามความดีนี้ไว้ เพื่อพัฒนาห้องเรียนให้มีคุณภาพและเหมาะสมกับนักเรียนสืบไป
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/379676487_315239157687803_5244130430453175781_n-1024x709.jpg)