โรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนา นำโดยนายก้องเทพ ตุ้มทอง ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วยคณะครูโรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนา มอบทุนการศึกษาที่ได้รับจาก กองทุนสวัสดิการ หลวงปู่เจียม อติสโยและกองทุนสมาคมเพื่อนครู 30 ให้แก่นักเรียนภายในโรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนา จำนวน 2 ทุน ได้แก่ เด็กชายกิตติศักดิ์ สมบัติวงค์ นักเรียนชั้น ป.2 และเด็กชายกฤติเดช ชาวสวน นักเรียนชั้น ป.3
โรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนา ขอขอบพระคุณที่ได้มอบทุนการศึกษา ฯ ให้แก่นักเรียนของเรา
การนี้โรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนาขอให้นักเรียนรักษาคุณงามความดี ประพฤติดี มีวินัย ใส่ใจการเรียน เพื่อพัฒนาตนเองและประเทศชาติสืบต่อไป
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/373557640_306780125200373_8709105004537555122_n-1024x768.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/375318798_306782001866852_341233345706552009_n.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/375455491_306780098533709_5820044281815649587_n-1024x768.jpg)