6 กันยายน 2566
โรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนา ได้รับความเมตตาจากผู้ใหญ่ใจดี คุณ Surawat Raschasut และ คุณ Samruan Raschasut ที่ได้มอบโดนัทจิ๋วให้กับนักเรียน
ทางโรงเรียนขอขอบคุณที่ท่านได้เมตตามอบขนมโดนัทจิ๋วให้กับนักเรียนของเรา ขอผลบุญนี้ส่งผลให้ท่านและครอบครัวพบเจอสิ่งดีๆ คิดหวังสิ่งใดขอให้สมปราถนาทุกประการ…
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/373664883_307634118448307_2791859104125500263_n.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/373544119_307631321781920_5589208819834186_n-1024x768.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/373599148_307631438448575_2766417444550517290_n-1024x768.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/373686439_307631461781906_2989656770431298508_n-1024x768.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/375300874_307631301781922_579636427135612168_n-1024x768.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/375453775_307631751781877_2865491818207615776_n-1024x768.jpg)