เมื่อวันที่ 17 กรกฎาคม 2566
กลุ่มส่งเสริม ฯ และเจ้าหน้าที่ จากสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุรินทร์ เขต 3 ได้เยี่ยมเยียนและมอบสิ่งของให้กับนักเรียนที่ขาดแคลนและด้อยโอกาส
….โรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนาขอขอบพระคุณอย่างยิ่ง ที่ได้มอบสิ่งของจำเป็นให้กับนักเรียนในโรงเรียนของเรา ขอผลบุญในครั้งนี้ ส่งผลให้ผู้ใจดีทุกท่านประสบแต่โชคดีตลอดไป…..
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/361861715_282164247661961_3760163038123057805_n-1024x513.jpg)
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/361604848_282164297661956_7615544360328697488_n-1024x768.jpg)
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/361857864_282164257661960_9217334745598702325_n-1024x738.jpg)