![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/DSC_0063-1024x683.jpg)
วันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2564 โรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนายินดีต้อนรับคณะกรรมการประเมินโครงงาน ประเมินโครงงานสุขภาพนักเรียนด้านส่งเสริมสุขภาพและอนามัยสิ่งแวดล้อม เรื่อง บ้านภูมิรวมใจคัดแยกขยะ ทั้ง 4 ท่าน ได้แก่ ศึกษานิเทศก์ สพป.สร.3 และ นักวิชาการสาธารณะสุขจังหวัดสุรินทร์ นอกจากการประเมินโครงงานแล้ว ทางโรงเรียนขอขอบพระคุณทุกท่านสำหรับคำแนะนำในการพัฒนาโรงเรียนเพื่อส่งเสริมสุขภาพนักเรียนและอนามัยสิ่งแวดล้อมโรงเรียนให้พร้อมในทุกด้าน ทางโรงเรียนจะนำสิ่งเหล่านี้ไปพัฒนาและปรับปรุงต่อไป