Update !! การก่อสร้างโดมอเนกประสงค์ บริเวณหน้าเสาธงโรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนา
ความคืบหน้า การใช้รถเครนยกโครงเหล็กหลังคา ขณะนี้ได้นำโครงเหล็กหลังคาขึ้นเรียบร้อยแล้ว
ขอขอบคุณผู้บริหาร คณะครู ประธานและคณะกรรมการสถานศึกษา ผู้ปกครอง ชุมชน ที่ได้มาร่วมเซ่นไหว้ก่อนการยกโครงหลังคาในวันนี้
และขอขอบคุณทุกๆ ท่าน ที่ได้ร่วมบริจาค ปัจจัยที่ทุกท่านได้ร่วมบริจาคมานั้น ทางโรงเรียนได้นำมาใช้ในการก่อสร้างโดม ฯ ตามจุดประสงค์ที่ได้แจ้งไว้ตั้งแต่ต้นแล้ว
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/372830006_306678938543825_7175146229129971496_n-1024x768.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/372834854_306678951877157_1890561194721858317_n-1024x768.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/372855206_306678638543855_497994252323041065_n-1024x768.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/373476253_306678681877184_6788954667155728343_n-1024x768.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/373527928_306678905210495_1881984386981048195_n-1024x768.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/374485484_306678831877169_5775040474276035330_n-1024x768.jpg)