30 สิงหาคม 2566
โรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนา เข้ารับการกำกับ ติดตาม การประเมินห้องเรียนคุณภาพ ตามนโยบายการนิเทศวิถีใหม่ วิถีคุณภาพโดยใช้เครือข่ายเป็นฐานและใช้นวัตกรรมในการขับเคลื่อน ประจำภาคเรียนที่ 1/2566 เครือข่ายการจัดการศึกษาสังขะ 3 (ตาตุม – จารย์) โดยมีนายณรงค์ พูนเสงี่ยมศิลป์ ประธานเครือข่าย ฯ นายก้องเทพ ตุ้มทอง รองประธานฯ พร้อมด้วยคณะผู้บริหารสถานศึกษาในเครือข่ายฯ ร่วมเป็นคณะกรรมการในการกำกับ ติดตามในครั้งนี้
โรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนา ขอขอบพระคุณคณะกรรมการทุกท่านที่ให้ความกรุณาสละเวลาตรวจเยี่ยมห้องเรียนในครั้งนี้
รูปภาพเพิ่มเติม https://drive.google.com/…/1UWb5MWhrYB4zbmE5K2j4wINNBDP…
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/371479060_304300982114954_4990723504259245227_n-1024x683.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/371792829_304301182114934_2264780434979128801_n-1024x683.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/371793304_304301368781582_4742741133844965781_n-1024x683.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/371801459_304301192114933_6870134791654867272_n-1024x683.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/371865828_304301172114935_4137076615583395180_n-1024x683.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/371929972_304301058781613_8350897693343693096_n-1024x683.jpg)