เมื่อวันที่ 6 ตุลาคม 2566
โรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนา นำโดยนายก้องเทพ ตุ้มทอง ผู้อำนวยการโรงเรียน ได้มอบหมายให้ นางสาวณิชชนม์ คำนึงคง ครูโรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนา เข้าร่วมการอบรมโครงการพัฒนาเพื่อเพิ่มประสิทธิภาพระบบสำนักงานอิเล็กทรอนิกส์ (Smart OBEC) เพื่อพัฒนาระบบและนำร่องการใช้งานสำนักงานอิเล็กทรอนิกส์ (Smart OBEC) ให้เชื่อมโยงบูรณาการกับข้อมูลอื่น ๆ ประมวลผลและแสดงผลได้อย่างหลากหลายให้แก่โรงเรียนต่อไป
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/386362800_324344593443926_3975457609069579999_n-1024x683.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/386355586_324344623443923_488896814387565652_n-1024x768.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/386690853_324344716777247_4331358456649055722_n-768x1024.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/387121582_324344650110587_561776450110067055_n-1024x683.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/385775157_324344636777255_3156389972479156601_n-1024x768.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/387763067_324344610110591_6715587476075262669_n-1024x683.jpg)