วันที่ 10 ตุลาคม 2566
นายทวีสิทธิ์ มั่นจิต ผอ.สพป.สุรินทร์ เขต 3 เป็นประธานการประชุมผู้บริหารการศึกษา บุคลากรทางการศึกษาและผู้บริหารสถานศึกษา ครั้งที่ 4/2566 ณ หอประชุมปราสาททองและมอบเกียรติบัตรรางวัลผลคัดเลือกวิธีปฏิบัติที่เป็นเลิศ (Best Practice) การพัฒนาวิธีการจัด ประสบการณ์การเรียนรู้โดยผ่านกระบวนการเล่น (Play Based Learning) ระดับปฐมวัย โดย นายก้องเทพ ตุ้มทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนา
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/387830231_325971319947920_400148998303461620_n-1024x683.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/387121288_325971716614547_3563590736870265624_n-1024x683.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/387136170_325971736614545_6802692234427162837_n-1024x683.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/387147623_325971743281211_5185804438829616516_n-1024x683.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/387796882_325971703281215_8717601301604909898_n-1024x683.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/387832636_325971333281252_6678489572691559202_n-1024x768.jpg)