30 สิงหาคม 2566
โรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนา ได้รับมอบทุนการศึกษาตามโครงการเสริมสร้างความเสมอภาคทางการศึกษาในเขตพื้นที่ตำบลตาตุม ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 โดยมี นายเงิน เอกลาภ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลตาตุม ได้ให้เกียรติเป็นประธาน ในการมอบทุนในครั้งนี้
ทางโรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนา ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงที่ท่านได้มอบทุนการศึกษาให้กับนักเรียนโรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนาในครั้งนี้
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/370819742_304344612110591_1486202285205886592_n-1024x683.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/371544883_304344572110595_1969733572519000529_n-1024x683.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/372843149_304346005443785_2940781607599375599_n-1024x469.jpg)