วันที่ 19 กันยายน 2566
โรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนา นำโดยนายก้องเทพ ตุ้มทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนา ได้นำคณะกรรมการ ได้แก่ นางนวลจิรา สินทรา ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนบ้านตาโมมและนางบุษบา บุญเสร็จ ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนสหราษฎร์วิทยา ประเมินผลการพัฒนางานตามข้อตกลง (Performance Agreement : PA) ของคณะครูโรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนา
ทางโรงเรียนขอขอบพระคุณ คณะกรรมการทุกท่านที่ได้สละเวลาอันมีค่ามาร่วมเป็นคณะกรรมการในการประเมินในครั้งนี้
รูปภาพเพิ่มเติม : https://drive.google.com/…/1tBfJKGOGIYmJgZEILGeAJClsFLi…
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/379843216_314752391069813_4942966059526228227_n-1024x683.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/379907151_314751721069880_5792179824901729187_n-1024x683.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/379918877_314751694403216_5062673188426093662_n-1024x683.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/380539135_314751664403219_3332661109334267818_n-1024x683.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/380605865_314751811069871_7348508668591918829_n-1024x683.jpg)
![](https://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/380727022_314752477736471_5551425442299210790_n-1024x683.jpg)