23 มิถุนายน 2566 โรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนาดำเนินการประเมินการเตรียมความพร้อมและพัฒนาอย่างเข้ม ตำแหน่งครูผู้ช่วย ดังนี้
ครูพัชรินทร์ ใจหนึ่ง รับการประเมินการเตรียมความพร้อมและพัฒนาอย่างเข้ม ตำแหน่งครูผู้ช่วย ครั้งที่ 2 จากคณะกรรมการทั้ง 3 ท่าน ได้แก่ ผอ.ก้องเทพ ตุ้มทอง นายธนาวุฒิ เกษแก้ว และครูวัสลิกา สงวนดี
ครูมงคล สมัญญา รับการประเมินการเตรียมความพร้อมและพัฒนาอย่างเข้ม ตำแหน่งครูผู้ช่วย ครั้งที่ 2 จากคณะกรรมการทั้ง 3 ท่าน ได้แก่ ผอ.ก้องเทพ ตุ้มทอง นายธนาวุฒิ เกษแก้ว และครูประชุม อุดหนุน
#ประเมินครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านภูมิพัฒนา
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/355861726_268751909003195_8908283074028346711_n-1024x683.jpg)
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/355868372_268751692336550_9048856391960485181_n-1024x683.jpg)
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/355873594_268752062336513_6151200623227877813_n-1024x768.jpg)
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/355888779_268751602336559_8858284206305996610_n-1024x683.jpg)
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/356191861_268752032336516_3591888419497450392_n-1024x768.jpg)
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/356196549_268751642336555_8118652310015415901_n-1024x683.jpg)