วันที่ 9 มิถุนายน 2566 โรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนา นำโดย นายก้องเทพ ตุ้มทอง
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนา ต้อนรับผู้บริหารกลุ่มเครือข่ายสังขะ3 ซึ่งเดินทางมานิเทศห้องเรียน ในนามโรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนา ขอขอบคุณคณะกรรมการทุกท่านที่ช่วยแนะนำให้กำลังใจ คณะครูโรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนาจะนำไปปรับปรุงพัฒนาให้ดีขึ้น เพื่อประโยชน์แก่การพัฒนานักเรียน และการศึกษาต่อไป
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/351128970_260540909824295_4544856562709740107_n-1024x683.jpg)
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/351485065_260541019824284_7558834883339567159_n-1024x683.jpg)
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/351494443_260540819824304_1846698616274392631_n-1024x499.jpg)
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/352296395_260541013157618_6237041283730925796_n-1024x683.jpg)
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/352632814_260540499824336_611237836043388372_n-1024x683.jpg)
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/352828948_260540883157631_2720149251736079931_n-1024x683.jpg)
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/353001424_260540846490968_8618479639319972574_n-1024x683.jpg)