14 กันยายน 2565 ผอ.ก้องเทพ ตุ้มทอง ได้ประเมินผลการปฏิบัติงานของข้าราชการครูโรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนา ครั้งที่ 2 (1 ม.ย. 2565 – 30 ก.ย. 2565) ขอขอบคุณท่านผู้อำนวยการเป็นอย่างสูงสำหรับคำแนะนำในการปฏิบัติงานในหน้าที่ของครู พร้อมทั้งการรับฟังปัญหาที่พบเจอ รวมถึงการสอบถามเรื่องการเรียนของนักเรียนของเราเพื่อให้การประเมินผลการปฏิบัติงานที่รอบด้านทั่วถึงทั้งครูและนักเรียน
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/DSC_0663-scaled.jpg)
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/DSC_0665-scaled.jpg)
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/DSC_0546-scaled.jpg)
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/DSC_0564-1-scaled.jpg)
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/DSC_0572-scaled.jpg)
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/DSC_0584-scaled.jpg)
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/DSC_0606-scaled.jpg)
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/DSC_0611-scaled.jpg)
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/DSC_0621-scaled.jpg)
![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/DSC_0634-scaled.jpg)