![](http://phumniyom.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/DSC_0537-1024x683.jpg)
วันที่ 11 ธ.ค. 2563 โรงเรียนบ้านภูมินิยมพัฒนาได้จัดกิจกรรมกีฬาภายใน “ภูมินิยมเกมส์ ครั้งที่ 2” ซึ่งเป็นออกเป็น 2 สีด้วยกัน ได้แก่ สีเขียว และสีส้ม กิจกรรมนี้เรียกความสนใจให้กับนักเรียนและผู้ปกครองทุกท่านเป็นอย่างยิ่ง เนื่องด้วยเป็นการจัดกิจกรรมกีฬาภายในต่อเนื่องจากปีที่แล้ว กลังจากที่โรงเรียนเว้นช่วงในการจัดกิจกรรมนี้มานาน